TRỰC TIẾP VIK.PLZEN VS DRITA FC
Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 2
Vik.Plzen
FT
0 - 0
(0-0)
Drita FC
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Vik.Plzen
50%
Hòa
50%
Drita FC
0%
- PHONG ĐỘ VIK.PLZEN
29/06 | Vik.Plzen | 6 - 0 | SV Lafnitz |
26/06 | Vik.Plzen | 2 - 1 | Dukla BB |
22/06 | Vik.Plzen | 7 - 0 | Petrin Plzen |
26/05 | Sparta Praha | 1 - 1 | Vik.Plzen |
18/05 | Vik.Plzen | 1 - 1 | Banik Ostrava |
- PHONG ĐỘ DRITA FC1
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: -0.98*0 : 2*0.80
PLZ đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, KFD thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: PLZ
Tài xỉu: 0.89*3*0.91
4/5 trận gần đây PLZ đều có 3 bàn thắng trở lên. Thêm nữa, 2/3 trận đấu đã qua KFD cũng luôn có nhiều hơn 3 bàn.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Lille | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | |||||||||||
2. | Slo. Bratislava | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | O.Ljubljana | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 9 | 6 | |||||||||||
4. | KI Klaksvik | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Maccabi TA | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 9 | 15 | |||||||||||
2. | Gent | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 7 | 13 | |||||||||||
3. | Zorya | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | |||||||||||
4. | Breidablik | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 18 | 0 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Vik.Plzen | 6 | 6 | 0 | 0 | 9 | 1 | 18 | |||||||||||
2. | Dinamo Zagreb | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 5 | 9 | |||||||||||
3. | KF Ballkani | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | |||||||||||
4. | Astana | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Club Brugge | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 3 | 16 | |||||||||||
2. | Bodo Glimt | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | |||||||||||
3. | Besiktas | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 14 | 4 | |||||||||||
4. | Lugano | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 14 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Aston Villa | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Legia Wars. | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | AZ Alkmaar | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | |||||||||||
4. | Zrinjski | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Fiorentina | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 6 | 12 | |||||||||||
2. | Ferencvaros | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | 10 | |||||||||||
3. | Genk | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | |||||||||||
4. | Cukaricki Belgrade | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 16 | 0 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | PAOK | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 10 | 16 | |||||||||||
2. | Ein.Frankfurt | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 7 | 9 | |||||||||||
3. | Aberdeen | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 10 | 6 | |||||||||||
4. | Helsinki | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 17 | 2 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | Fenerbahce | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 11 | 12 | |||||||||||
2. | Ludogorets | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | |||||||||||
3. | Nordsjaelland | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 7 | 10 | |||||||||||
4. | Spartak Trnava | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 15 | 1 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h00 | AC d.Escaldes | 0 - 1 | Partizani Tirana |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | The New Saints | 1 - 1 | Swift Hesperange |
01h00 | Hamrun Spartans | 2 - 1 | Dinamo Tbilisi |
01h45 | KF Ballkani | 3 - 0 | Larne |
01h45 | Tre Penne | 0 - 3 | Valmiera / BSS |
22h00 | FC Struga | 1 - 0 | Buducnost |
22h59 | Rigas Futbola Skola | 0 - 2 | Sabah FK |
23h45 | Midtjylland | 2 - 0 | Progres Niedercorn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h30 | CSKA 1948 Sofia | 0 - 1 | Steaua Bucuresti |
01h00 | Neman Grodno | 2 - 0 | Balzan |
01h00 | Fenerbahce | 5 - 0 | Zimbru |
22h00 | Ordabasy | 2 - 2 | Legia Wars. |
22h00 | Inter d.Escaldes | 2 - 1 | Hibernian |
22h00 | Ararat-Armenia | 1 - 1 | Aris Salonica |
22h00 | Alashkert | 0 - 1 | Debreceni |
22h59 | Bodo Glimt | 3 - 0 | Bohemians 1905 |
22h59 | Gabala FC | 2 - 3 | Omonia Nicosia |
Thứ 6, ngày 28/07 | |||
00h00 | Vik.Plzen | 0 - 0 | Drita FC |
00h00 | Kecskemeti | 2 - 1 | Riga FC |
00h00 | Gzira Utd | 2 - 0 | Dudelange |
00h00 | FK Auda | 1 - 1 | Spartak Trnava |
00h00 | Cska Sofia | 0 - 2 | Sepsi OSK |
00h00 | Ferencvaros | 4 - 0 | Shamrock Rovers |
00h00 | Torpedo Kut. | 1 - 4 | Aktobe |
00h00 | Apoel FC | 2 - 1 | FK Vojvodina |
00h00 | Djurgardens | 1 - 2 | Luzern |
00h00 | Kalmar | 1 - 2 | Pyunik |
00h30 | Basel | 1 - 3 | Tobol Kostanay |
00h30 | Farul Constanta | 3 - 2 | Urartu |
00h30 | Maccabi TA | 3 - 0 | Petrocub |
00h30 | CFR Cluj | 1 - 1 | Adana Demirspor |
00h30 | Differdange | 1 - 1 | Maribor |
00h30 | Vorskla | 2 - 1 | Dila Gori |
00h30 | PAOK | 0 - 0 | Beitar Jerusalem |
01h00 | B36 Torshavn | 2 - 1 | Haverfordwest |
01h00 | Torpedo Zhodino | 2 - 3 | AEK Larnaca |
01h00 | Hap. Beer Sheva | 1 - 0 | FK Panevezys |
01h00 | Besiktas | 3 - 1 | KF Tirana |
01h00 | Club Brugge | 3 - 0 | Aarhus AGF |
01h00 | Gent | 5 - 1 | MSK Zilina |
01h00 | NK Osijek | 1 - 0 | Zalaegerzseg |
01h00 | KA Akureyri | 3 - 1 | Dundalk |
01h00 | Twente | 1 - 0 | Hammarby |
01h00 | NK Celje | 3 - 4 | Vitoria Guimaraes |
01h00 | FK Dukagjini | 0 - 1 | HNK Rijeka |
01h30 | Austria Wien | 1 - 0 | Borac Banja Luka |
01h30 | Lech Poznan | 3 - 1 | Kauno Zalgiris |
01h45 | Linfield | 2 - 5 | Pogon Szczecin |
01h45 | Derry City | 2 - 1 | KuPS |
02h00 | Sutjeska | 2 - 0 | FC Santa Coloma |
02h00 | Crusaders Belfast | 2 - 2 | Rosenborg |
02h00 | Zeljeznicar | 2 - 2 | Neftchi Baku |
02h00 | Shkupi | 0 - 2 | Levski Sofia |
Thứ 3, ngày 01/08 | |||
22h00 | Valmiera / BSS | 7 - 0 | Tre Penne |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Balzan | 0 - 0 | Neman Grodno |
00h30 | Zimbru | 0 - 4 | Fenerbahce |
01h00 | Swift Hesperange | 3 - 2 | The New Saints |
01h45 | Partizani Tirana | 4 - 1 | AC d.Escaldes |
02h00 | Buducnost | 3 - 4 | FC Struga |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | AEK Larnaca | 1 - 1 | Torpedo Zhodino |
00h30 | Dudelange | 2 - 1 | Gzira Utd |
21h00 | Tobol Kostanay | 1 - 2 | Basel |
22h00 | FC Santa Coloma | 2 - 0 | Sutjeska |
22h00 | Pyunik | 2 - 1 | Kalmar |
22h30 | Spartak Trnava | 4 - 1 | FK Auda |
22h59 | Sabah FK | 2 - 1 | Rigas Futbola Skola |
22h59 | Urartu | 2 - 3 | Farul Constanta |
22h59 | Pogon Szczecin | 3 - 2 | Linfield |
22h59 | Aktobe | 1 - 2 | Torpedo Kut. |
22h59 | Kauno Zalgiris | 1 - 2 | Lech Poznan |
22h59 | KuPS | 3 - 3 | Derry City |
22h59 | FK Panevezys | 1 - 1 | Hap. Beer Sheva |
22h59 | Dinamo Tbilisi | 0 - 1 | Hamrun Spartans |
23h45 | Zalaegerzseg | 1 - 2 | NK Osijek |
Thứ 6, ngày 04/08 | |||
00h00 | Neftchi Baku | 2 - 0 | Zeljeznicar |
00h00 | Riga FC | 2 - 1 | Kecskemeti |
00h00 | Dila Gori | 3 - 1 | Vorskla |
00h00 | Omonia Nicosia | 4 - 1 | Gabala FC |
00h00 | Sepsi OSK | 4 - 0 | Cska Sofia |
00h00 | Rosenborg | 1 - 1 | Crusaders Belfast |
00h00 | Levski Sofia | 1 - 0 | Shkupi |
00h00 | Petrocub | 0 - 2 | Maccabi TA |
00h05 | Bohemians 1905 | 2 - 4 | Bodo Glimt |
00h30 | Progres Niedercorn | 2 - 0 | Midtjylland |
00h30 | Beitar Jerusalem | 1 - 4 | PAOK |
01h00 | Hammarby | 1 - 0 | Twente |
01h00 | Adana Demirspor | 2 - 1 | CFR Cluj |
01h00 | FK Vojvodina | 1 - 2 | Apoel FC |
01h00 | Drita FC | 1 - 2 | Vik.Plzen |
01h00 | Aarhus AGF | 1 - 0 | Club Brugge |
01h00 | MSK Zilina | 2 - 5 | Gent |
01h00 | KF Tirana | 0 - 2 | Besiktas |
01h15 | Hibernian | 6 - 1 | Inter d.Escaldes |
01h15 | Aris Salonica | 1 - 0 | Ararat-Armenia |
01h15 | HNK Rijeka | 6 - 1 | FK Dukagjini |
01h30 | Maribor | 3 - 3 | Differdange |
01h30 | Larne | 1 - 4 | KF Ballkani |
01h30 | Borac Banja Luka | 1 - 2 | Austria Wien |
01h30 | Steaua Bucuresti | 3 - 2 | CSKA 1948 Sofia |
01h45 | Luzern | 1 - 1 | Djurgardens |
01h45 | Dundalk | 2 - 2 | KA Akureyri |
01h45 | Haverfordwest | 1 - 0 | B36 Torshavn |
02h00 | Debreceni | 1 - 2 | Alashkert |
02h00 | Legia Wars. | 3 - 2 | Ordabasy |
02h00 | Shamrock Rovers | 0 - 2 | Ferencvaros |
02h15 | Vitoria Guimaraes | 0 - 1 | NK Celje |
BÌNH LUẬN: