Số liệu thống kê, nhận định ALTAI OSKEMEN gặp ASTANA

VĐQG Kazakhstan, vòng 12

Altai Oskemen

FT

1 - 1

(0-0)

Astana

- Thống kê Altai Oskemen đấu với Astana

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Altai Oskemen gặp Astana

Altai Oskemen
0%
Hòa
100%
Astana
0%

Nhận định, soi kèo Altai Oskemen vs Astana

Châu Á: 0.76*1/2 : 0*1.00

Altai Oskemen đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Astana thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: ASTA

Tài xỉu: 0.97*2 1/4*0.79

4/5 trận vừa qua Altai Oskemen đều có 2 bàn thắng trở xuống. Bên cạnh đó, 2 trận sân khách gần nhất Astana cũng có 2 bàn được ghi.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Altai Oskemen gặp Astana

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Ordabasy 16 12 4 0 28 9 40
2. Kairat Almaty 17 10 6 1 32 11 36
3. Okzhetpes 16 7 6 3 21 21 27
4. Yelimay Semey 16 7 5 4 24 19 26
5. Aktobe 16 7 4 5 20 15 25
6. Astana 14 6 5 3 20 16 23
7. Ulytau Zhezkazgan 16 6 5 5 13 15 23
8. Atyrau 16 3 9 4 12 13 18
9. Zhetysu Taldykorgan 16 4 6 6 21 24 18
10. Kaisar Kyzylorda 16 3 9 4 12 17 18
11. FC Zhenis 16 4 6 6 13 19 18
12. FK Kyzylzhar 17 4 3 10 17 25 15
13. Tobol Kostanay 16 4 3 9 16 24 15
14. Altai Oskemen 16 2 7 7 11 18 13
15. Irtysh Pavlodar 15 1 8 6 14 19 11
16. Caspiy Aktau 15 3 2 10 11 20 11
LỊCH THI ĐẤU VĐQG KAZAKHSTAN
Thứ 4, ngày 27/05
18h00 Altai Oskemen 1 - 1 Astana
20h00 Irtysh Pavlodar 1 - 1 Ulytau Zhezkazgan
Thứ 5, ngày 28/05
17h00 Okzhetpes 2 - 2 Aktobe
18h00 FK Kyzylzhar 3 - 2 Zhetysu Taldykorgan
20h00 Atyrau 1 - 1 Tobol Kostanay
21h00 FC Zhenis 1 - 0 Caspiy Aktau
21h00 Kaisar Kyzylorda 2 - 3 Yelimay Semey
22h00 Ordabasy 2 - 1 Kairat Almaty
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo